Zabar lafiyayyen kwikwiyo mai farin ciki

Lokacin da kuka sami ɗan kwikwiyo da kuke so, yi aiki ta wannan jerin abubuwan da zaku duba don tabbatar da cewa kun zaɓi ɗan kwikwiyo mai farin ciki da lafiya.

  • Idanun:ya kamata ya zama bayyananne kuma mai haske, ba tare da alamar datti ko ja ba.
  • Kunnuwa:ya kamata ya kasance mai tsabta ba tare da wani wari ko alamun kakin zuma a ciki wanda zai iya nufin mitar kunne.
  • Hanci:yakamata ya zama sanyi kuma ya ɗan ɗan jika, tare da buɗe hancin buɗe ido.
  • Numfasawa:ya kamata a yi shuru ba tare da ƙoƙari ba tare da snoring, tari, gunaguni ko huci.
  • Fatar:ya kamata ya zama mai tsabta, bushe, ba tare da alamun ciwo ko folds wanda zai iya kamuwa da cuta ba.
  • Baki:ya zama mai tsabta, tare da fararen hakora da ruwan hoda lafiyayyen gumi.
  • Fur:ya kamata ya zama mai sheki da laushi ba tare da alamar ƙuma ba.
  • Ƙafafun:ya kamata ya zama mai ƙarfi da ƙarfi, ba tare da gurguwa ko wahalar tafiya ba.
  • Kasa:mai tsabta da bushe a ƙarƙashin wutsiya.
  • Haƙarƙari:ba a bayyane.

Zaɓaɓɓen ɗan kwikwiyo ya kamata kuma ya kasance mai haske, mai aiki da abokantaka. Ka guji ɗan kwikwiyo mai jin kunya ko tsoro, kamar yadda za ka iya gane cewa suna fuskantar al'amuran ɗabi'a daga baya a rayuwa.

图片1


Lokacin aikawa: Mayu-24-2024