Labarai

  • Sau nawa ake Ciyar da ɗan kwikwiyo?

    Sau nawa ake Ciyar da ɗan kwikwiyo?

    Jadawalin ciyar da kwikwiyo ya dogara da shekarunsa. Ƙananan kwikwiyo suna buƙatar abinci akai-akai. Tsofaffin 'yan kwikwiyo na iya ci ƙasa da yawa. Ciyar da sabon ɗan kwikwiyo na ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da za ku iya yi don kafa harsashin kare kare babba. Kyakkyawan abinci mai gina jiki daga cikakken abinci mai daidaitacce kuma daidaitaccen abincin kwikwiyo yana da ...
    Kara karantawa
  • Menene Tearing?

    Menene Tearing?

    Hawaye na taka muhimmiyar rawa wajen lafiya da aikin ido. Ruwan yana taimakawa wajen mai da fatar ido, yana wanke duk wani tarkace, yana ba da abinci mai gina jiki, kuma yana da abubuwan kashe ƙwayoyin cuta. Saboda haka, kasancewar hawaye gaba ɗaya al'ada ne. Koyaya, idan kare ku yana da yawa…
    Kara karantawa
  • Kula da Jaririn Ƙwararru Da Kittens

    Kula da Jaririn Ƙwararru Da Kittens

    Kula da ƴan kwikwiyo da kyanwa na iya ɗaukar lokaci kuma, a wasu lokuta, aiki mai wahala. Abin farin ciki ne sosai ganin sun ci gaba daga zama jarirai marasa tsaro zuwa mafi ƴancin kai, dabbobi masu lafiya. Kula da Jaririn Ƙwararru Da Kittens Ƙayyadaddun Shekaru Jarirai zuwa mako 1: Cibi...
    Kara karantawa
  • Koyi Yadda Ake Kula da Kare Mafi Kyau

    Koyi Yadda Ake Kula da Kare Mafi Kyau

    Mallakar kare na iya kawo farin ciki mai yawa ga rayuwar ku, amma wannan ba gaskiya bane ga kowane kare. Kuna buƙatar sanin wasu abubuwa idan kuna son jin daɗin kamfanin kare ku. A cikin wannan labarin, zaku sami shawarwarin da zasu taimaka muku zama mafi kyawun mai mallakar kare. Ɗauki lokaci don tabbatar da gidanka kare ne ...
    Kara karantawa
  • Tukwici na bazara don Dabbobin ku

    Tukwici na bazara don Dabbobin ku

    Dukanmu muna son ciyar da waɗannan dogayen kwanakin bazara a waje tare da dabbobinmu. Mu gane, su abokanmu ne masu fusata kuma duk inda muka je su ma suna zuwa. Ka tuna cewa kamar mutane, ba kowane dabba zai iya jure zafi ba. Inda na zo daga ƙasa a Atlanta, Jojiya a lokacin bazara, safiya tana da zafi, th ...
    Kara karantawa
  • Tips Kula da Dabbobin Lokacin bazara

    Tips Kula da Dabbobin Lokacin bazara

    Spring lokaci ne na sabuntawa da sabuntawa, ba kawai ga yanayi ba amma ga dabbobinmu kuma. Yayin da yanayi ke dumama kuma kwanakin suna girma, yana da mahimmanci a ɗauki wasu matakai don tabbatar da abokanmu masu fushi suna farin ciki da koshin lafiya. Anan akwai shawarwarin kula da dabbobin lokacin bazara don tunawa: Protec...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Fadawa Lokacin da Karenka ya bushe

    Yadda Ake Fadawa Lokacin da Karenka ya bushe

    Akwai dalilai daban-daban da karnuka ke rasa ruwa daga jikinsu. Wasu hanyoyin da hakan ke iya faruwa shine ta haki, fitsari, da ƙafewa ta ƙafafu da sauran sassan jiki. Babu shakka, karnuka suna cika ruwansu ta hanyar shan ruwa ko wasu ruwaye, da kuma cin abinci mai ɗanɗano. Ko da...
    Kara karantawa
  • Tips Kula da Haƙori don Dabbobinku

    Tips Kula da Haƙori don Dabbobinku

    Lafiyayyen hakora da gumi suna da mahimmanci ga duk dabbobin gida, daga taunawa da cin abinci zuwa gyaran fuska, tsaro da tsaftataccen numfashi. Tare da ƴan matakai kaɗan, masu mallakar dabbobi za su iya kiyaye bakin dabbar su cikin koshin lafiya kuma su guje wa kewayon matsalolin lafiya marasa daɗi da haɗari waɗanda ke haifar da rashin kulawar haƙora. Ku sani Si...
    Kara karantawa
  • Dabbobin gida za su iya ƙone rana?

    Dabbobin gida za su iya ƙone rana?

    Dukanmu mun san mahimmancin sanya shingen rana, tabarau, manyan huluna, da sauran kayan aiki don kare fata daga zafin rana mai zafi, amma ta yaya kuke kare dabbobin ku? Shin dabbobi za su iya ƙone rana? Abin da Dabbobin Dabbobi Za Su Iya Samun Rana Yawancin shahararrun dabbobin gida suna da rauni ga kunar rana kamar yadda masu su...
    Kara karantawa
  • Ciyarwar Nasiha ga kare da cat

    Ciyarwar Nasiha ga kare da cat

    SHAWARAR CIYARWA GA KARE Ciyar da kare a matsayin magani tsakanin abincin sa na yau da kullun a matsayin wani madaidaicin abinci. Bai dace da ɗan kwikwiyo a ƙasa da watanni 3 ba. Don guje wa haɗari mai yuwuwar shaƙewa, tabbatar da zaɓin magani wanda shine girman da ya dace da nau'in da shekarun kare ku. Yanke ko karya cikin ƙaramin p...
    Kara karantawa
  • Dabaru da Magani: Nasiha 5 don Zaɓan Maganin Horarwa ga Karen ku

    Dabaru da Magani: Nasiha 5 don Zaɓan Maganin Horarwa ga Karen ku

    Komai shekarun kare ku, ba su taɓa tsufa da koyon sabon dabara ba! Yayin da wasu karnuka ke neman izini kawai ko kuma taɗa kai don ba da lada mai kyau, yawancin suna buƙatar samun kwarin gwiwa don yin. Kuma babu abin da ya ce "zauna" kamar magani! Anan akwai shawarwari guda biyar da yakamata ku kiyaye yayin zabar da amfani da trea...
    Kara karantawa
  • Zaɓan Madaidaicin Kare Magani Don Pooch ɗinku

    Zaɓan Madaidaicin Kare Magani Don Pooch ɗinku

    A matsayin masu mallakar dabbobi, muna son nuna wa karnukanmu yadda suke musamman tare da kula da kare lafiya na lokaci-lokaci. Abin farin ciki a kwanakin nan akwai abinci mai dadi da abinci mai gina jiki wanda za a zaba. Amma, ta yaya za ku ƙayyade madaidaicin magani mai kyau don kare ku? Maganin Lafiyar Kare Babban lada ne kamar hum...
    Kara karantawa