Manyan dabbobin gida Cat Stick Shrimp Don Cat

Takaitaccen Bayani:

Karin abinci ga cat

Sunan samfur: CAT STICK - SHRIMP DON CAT

Lambar Abu:RAC-03

Asalin:China

Cikakken nauyi:70g/bag

Matakin rayuwa:bayan wata 3

Lokacin Shelf:watanni 18


Cikakken Bayani

Tags samfurin

HIGHPY CAT

Abokin DAbbobi DON RAYUWA

MAGANIN CATIN SHARIMP

BAYANI

KWANKWASO - SHRIMP GA CAT

Kulawa da fata da gashi - na iya tsayayya da harin radicals kyauta, kuma yana da tasirin kula da fata, gashi, da anti-oxidation.

Kiwon lafiya da aminci: Babu launuka na wucin gadi da ɗanɗano, kuma ana amfani da albarkatun abinci na ɗan adam don tabbatar da lafiya da aminci.

Sauƙin narkewa: Shrimp yana da wadataccen furotin, potassium, calcium, magnesium, phosphorus da sauran abubuwan ma'adinai kuma yana da wadatar bitamin A. Naman yana da laushi kuma yana da sauƙin narkewa.

GASKIYA AMFANIN

  • Kula da fata da gashi

Haɓaka tsarin rigakafi

Kunshin sabis guda ɗaya don dacewa mai dacewa

  • An yi shi da ainihin, abubuwan da ake iya ganewa
  • Ciyar da dogon lokaci na iya inganta lafiyar dabbobin gida sosai.
  • Rubutun taushi don gwada cat ɗin ku
c8177f3e6709c93d4537452c943df8dcd0005427

Kula da fata da gashi

1
  • Haɓaka tsarin rigakafi
katsi1
  • Yana da sinadarai masu inganci
HOTO

Kunshin sabis guda ɗaya don dacewa mai dacewa

HOTO2
  • Ciyar da dogon lokaci na iya inganta lafiyar dabbobin gida sosai.
HOTO4
  • Rubutun taushi don gwada cat ɗin ku

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka